Juma'ar da ta gabata (25 ga Agusta),Senghor Logisticsya shirya tafiyar kwana uku, da daddare biyu.
Makasudin wannan tafiya ita ce Heyuan, dake arewa maso gabashin lardin Guangdong, mai tafiyar awa biyu da rabi daga Shenzhen. Garin ya shahara da al'adun Hakka, kyakkyawan ingancin ruwa, da burbushin kwai dinosaur, da sauransu.
Bayan mun gamu da ruwan sama kwatsam da tsaftataccen yanayi a hanya, kungiyarmu ta iso da misalin tsakar rana. Wasu daga cikinmu sun je yawon shakatawa na Yequgou bayan cin abinci, wasu kuma sun ziyarci gidan tarihi na Dinosaur.
Akwai 'yan mutane kaɗan waɗanda ke yin rafting a karon farko, amma ginshiƙi mai ban sha'awa na Yequgou yana da ƙasa, don haka babu buƙatar damuwa game da shi don novices. Mun zauna a kan jirgin ruwa kuma muna buƙatar taimakon paddles da ma'aikatan da ke kan hanya. Mun yi ƙarfin hali a duk wuraren da halin yanzu ya tsananta. Ko da yake kowa ya jike, mun ji farin ciki da farin ciki yayin da muka shawo kan kowace wahala. Dariya da kururuwa a hanya, kowane lokaci yana da daɗi sosai.
Bayan mun yi rafting, mun zo wurin sanannen tafkin Wanlv, amma da yake babban jirgin ruwa na ƙarshe na ranar ya riga ya tashi, mun yarda mu sake dawowa washegari. Yayin da muke jiran rukunin abokan aiki na baya waɗanda suka shiga wurin shakatawa don dawowa, mun ɗauki hoto na rukuni, mun kalli wuraren da ke kewaye, har ma da buga katunan.
Washegari, bayan mun ga yanayin tafkin Wanlv, mun yi tunanin yanke shawara ce da ta dace mu dawo washegari. Domin da yammacin la'asar ta yi ɗan gajimare, sararin sama kuma ya yi duhu, amma da muka zo kallonsa kuma, rana ta yi da kyau, kuma tafkin gaba ɗaya a fili yake.
Tafkin Wanlv ya ninka tafkin Hangzhou ta Yamma sau 58 a lardin Zhejiang, kuma shi ne tushen ruwa ga shahararrun kamfanonin ruwan sha. Ko da yake tafki ne na wucin gadi, akwai jellyfish da ba kasafai ba a nan, wanda ke nuna cewa ingancin ruwa a nan yana da kyau. Dukanmu mun burge da kyawawan yanayin ƙasarmu, kuma mun ji cewa an tsarkake idanunmu da zukatanmu.
Bayan yawon shakatawa, mun kori zuwa Bavarian Manor. Wannan wurin yawon bude ido ne da aka gina cikin tsarin gine-ginen Turai. Akwai wuraren nishadi, ruwan zafi da sauran abubuwan nishadi a cikinsa. Komai shekarunka, zaka iya samun hanya mai dadi don hutu. Mun zauna a dakin kallon tafkin na otal din Sheraton da ke wurin da ke da ban mamaki. A wajen barandar akwai koren tafkin da gine-ginen garin irin na Turai, wanda ke da dadi sosai.
Da yamma, kowannenmu yana zaɓar hanyar nishaɗin nishaɗi, ko ninkaya, ko jiƙa a cikin ruwan zafi, kuma muna jin daɗin lokacin sosai.
Lokuta masu kyau sun kasance gajere. Ya kamata mu koma Shenzhen da misalin karfe 2 na rana ranar Lahadi, amma kwatsam sai aka yi ruwan sama kamar da bakin kwarya kuma ya kama mu a gidan abincin. Duba, ko da Allah ya so mu daɗe kaɗan.
Shirin tafiya da kamfanin ya shirya a wannan lokacin yana da annashuwa sosai. Kowannenmu ya warke yayin tafiyar. Daidaito tsakanin rayuwa da aiki yana sa jikinmu da tunaninmu ya fi lafiya. Za mu fuskanci kalubale na gaba tare da kyakkyawan hali a nan gaba.
Senghor Logistics babban kamfani ne na kayan aiki na duniya, yana ba da sabis na jigilar kayaAmirka ta Arewa, Turai, Latin Amurka, Kudu maso gabashin Asiya, Oceania, Asiya ta tsakiyada sauran kasashe da yankuna. Tare da fiye da shekaru goma na gwaninta, mun tsara ƙwararrun ma'aikatanmu, ƙyale abokan ciniki su gane da kuma kula da haɗin gwiwa na dogon lokaci. Muna maraba da tambayoyin ku, za ku yi aiki tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru!
Lokacin aikawa: Agusta-29-2023