WCA Mayar da hankali kan kasuwancin iskar teku na ƙasa da ƙasa zuwa kofa
tuta77

Adadin jigilar kwantena don jigilar kayayyakin dabbobi daga China zuwa kudu maso gabashin Asiya ta Senghor Logistics

Adadin jigilar kwantena don jigilar kayayyakin dabbobi daga China zuwa kudu maso gabashin Asiya ta Senghor Logistics

Takaitaccen Bayani:

Senghor Logistics yana mai da hankali kan amintaccen sabis na jigilar kayayyaki daga China zuwa kudu maso gabashin Asiya. Muna da kyakkyawar alaƙa tare da manyan kamfanonin jigilar kaya kuma muna iya samun farashi na farko da ingantaccen wurin jigilar kayayyaki ga abokan ciniki. A lokaci guda kuma, muna da kyakkyawan fata game da kasuwar dabbobi a kudu maso gabashin Asiya kuma muna da gogewa wajen jigilar kayan dabbobi. Mun yi imanin cewa za mu iya ba ku ayyuka masu gamsarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shin kuna cikin kasuwancin siyar da samfuran dabbobi kuma kuna son faɗaɗa kasuwar ku a cikiKudu maso gabashin Asiya? Senghor Logistics ya rufe ku! Tare da amintaccen sabis ɗin jigilar kaya da inganci, muna tabbatar da amintaccen isar da samfuran dabbobinku masu mahimmanci daga China zuwa ƙasashen kudu maso gabashin Asiya.

Farashin kaya na hannu na farko

Idan ya zo ga jigilar kaya, dole ne mu ambaci fa'idodin farashin mu masu kyau.

Senghor ya sanya hannuyarjejeniyoyin farashin kaya da yarjejeniyar rajistar hukumar tare da kamfanonin jigilar kayakamar su COSCO, EMC, MSK, MSC, TSL, da dai sauransu. Mun kasance koyaushe muna ci gaba da haɗin gwiwa ta kud da kud tare da masu sufurin jiragen ruwa daban-daban kuma muna da ƙarfi don samun da sakin sararin kaya, har ma a lokacin jigilar kaya. A lokacin kololuwar lokutta, za mu iya biyan bukatun abokan ciniki na kwantena na jigilar kaya.

Kuma muFarashin kaya yana da gasa sosai. Za mu samar muku da ingantaccen tsari da zance dangane da bukatunku bayan kwatanta tashoshi da yawa. A cikin fam ɗin zance, za mu jera cikakkun bayanan kuɗin, don haka ba kwa buƙatar ku damu da duk wani cajin da aka ɓoye.

Farashin jigilar kaya na gasa ya sanya jigilar kayayyakin dabbobi zuwa kudu maso gabashin Asiya mai araha don kasuwanci na kowane girma. Yawancin abokan cinikin da suka girma tare da mu da abokan ciniki masu tsayi na dogon lokaci waɗanda ke jin daɗin farashin mu masu araha sun ce farashinmu yana da abokantaka, ayyukanmu suna da inganci, kuma za mu iya.ajiye su 3% -5% na farashin kayan aiki kowace shekara.

Kyawawan kwarewa

A Senghor Logistics, mun fahimci mahimmancin inganci da kulawa lokacin jigilar samfuran dabbobi.

Idan ya zo ga jigilar kayayyaki na dabbobi, muna da isasshen ƙwarewa don sarrafa jigilar kaya. Domin muVIP abokan cinikisuna tsunduma cikin masana'antar samfuran dabbobi (danna don dubawa), a matsayinsu na mai jigilar kayayyaki, muna taimaka musu jigilar kayayyaki zuwa ƙasashen Turai, Amurka, Kanada, Ostiraliya, da New Zealand. Saboda girman kaya yana da girma kuma nau'ikan suna da sarƙaƙƙiya, muna da ƙungiyar sabis na sadaukarwa don kulawa da bibiya don tabbatar da cewa ana jigilar kowane kaya daidai da inganci.

Muna bayar da kewayongirman kwantena ko Sako da kaya LCL sabisdon dacewa da buƙatunku ɗaya, ko kuna buƙatar ƙanana ko manyan kaya. Kamar yadda aka ambata a cikin misalin da ke sama, sarrafa abubuwa da yawa da hadaddun shigo da kaya da fitarwa suna buƙatar ƙwarewa, da kuma ƙwarewa mai yawa a cikin ayyukan sito. Hakanan muna da kyau sosai a jigilar LCL. Muna da manyan ɗakunan ajiya na haɗin gwiwa kusa da manyan tashoshin jiragen ruwa na cikin gida, suna samarwatarin kaya, ajiyar kaya, da ayyukan lodawa na ciki.Kuna iya samun masu samarwa da yawa, kuma wannan ba komai. Za mu yi magana da masu kawo kaya, mu aika da kayan zuwa ma'ajiyar mu, sannan mu jigilar su tare zuwa wurin da aka keɓe gwargwadon buƙatunku da lokacinku.

Yin aiki tare da ƙwararrun ƙwararru zai sa shigo da kayayyakin dabbobi daga China zuwa kudu maso gabashin Asiya ya yi laushi

Saurin jigilar kaya da izinin kwastam

Tare da ɗimbin hanyar sadarwar mu na amintattun abokan tarayya da dillalai a yankin, muna ba da garantin ba da izini ga kwastam da aiwatar da takardu, yana ceton ku lokaci da ƙoƙari mai mahimmanci.

A kudu maso gabashin Asiya, muna da DDU DDPkofar-da-kofasabis na jigilar kaya tare da ƙarfin ikon hana kwastam kuma yana da sauƙi a gare mu mu iya ɗauka daga China zuwa adireshin ku. Ana ɗora kwantena kowane mako kuma jadawalin jigilar kaya ya tabbata.

Ƙofarmu zuwa kofa sabis na dabaruya haɗa da duk cajin da ke cikin kuɗin tashar jiragen ruwa, ba da izini na al'ada, haraji da haraji duka a China da a cikin ƙasashen Kudu maso Gabashin Asiya, kuma Babu ƙarin kuɗi kuma Babu wani buƙatu mai buƙatu don samun lasisin shigo da kaya.Musamman kasashe irin suPhilippines, Malaysia, Tailandia, Singapore, Vietnam, da sauransu, waɗanda muke yawan jigilar su zuwa, mun saba da matakai da takardu.

Bugu da ƙari, ƙungiyar sabis ɗin abokin cinikinmu za ta samar muku da sabuntawa na ainihi a kowane kullin jigilar kaya, yana ba ku damar saka idanu kan ci gaban jigilar kayayyaki, yana ba ku kwanciyar hankali da bayyana gaskiya a duk lokacin jigilar kaya.

Ta zabarSenghor Logisticsdon buƙatun jigilar kaya, kuna iya tsammanin: Don jigilar samfuran dabbobinku daga China zuwa kudu maso gabashin Asiya dogaro da inganci. Fadada kasuwar ku kuma saduwa da karuwar buƙatun samfuran dabbobi a yankin. Da fatan za a tuntuɓe mu a yau kuma bari mu kula da bukatun jigilar kaya tare da mafi ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana